สรุปรายชื่อผู้สมัครเลือกตั้ง ส.ก. 2565 ทุกเขตในกรุงเทพฯ

รายชื่อ ส.ก. ผู้สมัคร

สรุปรายชื่อผู้สมัครเลือกตั้ง ส.ก. 2565 ทั้ง 50 เขตในกรุงเทพมหานคร รวมรายชื่อและหมายเลขผู้สมัคร ผู้สมัครจากแต่ละพรรคได้เบอร์อะไรบ้าง รวมถึงผู้สมัครอิสระแต่ละเขต

ตามที่สำนักงานคณะกรรมการการเลือกตั้ง (กกต.) ได้ประกาศให้จัดการเลือกตั้งสมาชิกสภากรุงเทพมหานคร (ส.ก.) ในวันอาทิตย์ที่ 22 พฤษภาคม 2565 ตั้งแต่เวลา 08.00-17.00 น. “ประชาชาติธุรกิจ” รวบรวมรายชื่อพร้อมหมายเลขผู้สมัคร ส.ก. ทั้ง 50 เขต

ทั้งนี้ หมายเลขของผู้สมัคร ส.ก. ในแต่ละเขตนั้นจะไม่ได้ถูกกำหนดให้ตรงกับหมายเลขผู้สมัครผู้ว่าฯ หรือผู้สมัคร ส.ก. จากพรรคเดียวกันในเขตอื่นๆ จึงอาจทำให้สับสนได้ ดังนั้น ผู้มีสิทธิเลือกตั้งสามารถตรวจสอบหมายเลขผู้สมัครและประวัติของผู้สมัคร โดยสามารถคลิกลิงค์ที่ชื่อเขตเพื่ออ่านข้อมูลเพิ่มเติม

เขตบางบอน

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตบางบอน 7 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายสงกรานต์ พงษ์พันนา : เบอร์ 1
  • นายนิธิกร บุญยกุลเจริญ : เบอร์ 2
  • นายณรงค์ศักดิ์ ม่วงศิริ : เบอร์ 3
  • นายสมพร คงโครัด : เบอร์ 4
  • นายเมืองชัย จันทวิมล : เบอร์ 5
  • นายสรรพสิฐ รักท้วม : เบอร์ 6
  • นายมานพ มารุ่งเรือง : เบอร์ 7

เขตทุ่งครุ

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตทุ่งครุ 9 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายพงศ์พัทธ์ เปี่ยมสวัสดิ์ : เบอร์ 1
  • นายสุรชัย บินซาเลห์ : เบอร์ 2
  • นายฉัตรพล ขวัญบัว : เบอร์ 3
  • นายธนนรินทร์ ศิริหิรัญพงษ์ : เบอร์ 4
  • นายเจริญศักดิ์ มณีรัตนสุบรรณ : เบอร์ 5
  • นายชยิน พึ่งสาย : เบอร์ 6
  • นายพิสิษฐ์ เลิศศรีปัญญา : เบอร์ 7
  • นายกิตติพงศ์ รวยฟูพันธ์ : เบอร์ 8
  • นางสาวนดา แวยูโซ๊ะ : เบอร์ 9

เขตทวีวัฒนา

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตทวีวัฒนา 7 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายยงวุฒิ ทองอยู่ : เบอร์ 1
  • นายประเวช แสวงสุข : เบอร์ 2
  • นายยิ่งยงค์ จิตเพียรธรรม : เบอร์ 3
  • นางพรพิมล สูญญาจารย์ : เบอร์ 4
  • นางอนุตรา ยุวสถาพร : เบอร์ 5
  • นายวีรพงษ์ บุญพาเพียรเลิศ : เบอร์ 6
  • นายชลพฤกษ วงศ์อรุณนิยม : เบอร์ 7

เขตบางนา

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตบางนา 7 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายพลาวุฒิ เลิศศิลาทอง : เบอร์ 1
  • นายปรินต์ ทองปุสสะ : เบอร์ 2
  • นายฉัตรชัย หมอดี : เบอร์ 3
  • นายวรรณะ เดชรา : เบอร์ 4
  • นายดลสุข รุ่งเรือง : เบอร์ 5
  • นายคารณ บารุงรักษ์ : เบอร์ 6
  • นางสาวณัฐวีณ์ เปาชัย : เบอร์ 7

เขตคลองสามวา

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตคลองสามวา 7 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นางสาวนฤนันมนต์ ห่วงทรัพย์ : เบอร์ 1
  • นายนที เข็มศรีสุวรรณ : เบอร์ 2
  • นายโสภณ แก้วศรีจันทร์ : เบอร์ 3
  • นายวิรัช อินช่วย : เบอร์ 4
  • นายมนูญ อินช่วย : เบอร์ 5
  • นายขุนธรรม เดือดขุนทด : เบอร์ 6
  • นางปิยะนุช จงบรรเจิด : เบอร์ 7

เขตวังทองหลาง

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตวังทองหลาง 9 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายดำรงค์ สาหร่ายวัง : เบอร์ 1
  • นางสาวปฏิมา ชุติมันต์ : เบอร์ 2
  • นางสาวบุษยา รัตนะ : เบอร์ 3
  • นางสุรภา ประยงค์ระวิกูล : เบอร์ 4
  • นายนฤธัช สีบุญเรือง : เบอร์ 5
  • นายพงศ์ธร เพชรชาติ : เบอร์ 6
  • นางสาวซาม่าฮ์ เอลกอรดี : เบอร์ 7
  • นายกิตติพัฒน์ มีสุวรรณ : เบอร์ 8
  • นายอนุรักษ์ เลิศวัฒนาไพบูลย์ : เบอร์ 9

เขตสะพานสูง

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตสะพานสูง 8 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายอดุลย์ เซะวิเศษ : เบอร์ 1
  • นายสมเกียรติ ปานดา : เบอร์ 2
  • นางสาวมธุรส เบนท์ : เบอร์ 3
  • นายสมัย ภูมรินทร : เบอร์ 4
  • นายภูเบศ โพธิ์โซ๊ะ : เบอร์ 5
  • นายจิตริน จันทร์ดี : เบอร์ 6
  • นายวิบูลย์ศักดิ์ หนันดี : เบอร์ 7
  • นางสาววินิตา ยุทธา : เบอร์ 8

เขตคันนายาว

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตคันนายาว 6 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายณัฐธนนท์ ทับเจริญ : เบอร์ 1
  • นายสว่าง แก้วมณี : เบอร์ 2
  • นางสาวปวริศา คุณาวรนนท์ : เบอร์ 3
  • ว่าที่ร้อยเอก วีรพล วงษ์มะเซาะ : เบอร์ 4
  • นางชญาดา วิภัติภูมิประเทศ : เบอร์ 5
  • นายสุนันท์ มีนมณี : เบอร์ 6

เขตสายไหม

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตสายไหม 8 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายนิกม์ แสงศิรินาวิน : เบอร์ 1
  • นายจักรรัตน์ กนะกาศัย : เบอร์ 2
  • นายณรงค์ศักดิ์ ฤทธิวรผล : เบอร์ 3
  • นางสาวรัตติกาล แก้วเกิดมี : เบอร์ 4
  • นางสาวลมุลจิต วิเชียรศรี : เบอร์ 5
  • นายณัฐกานต์ ศิริ : เบอร์ 6
  • นายยิ่งศักดิ์ เลาหะตานนท์ : เบอร์ 7
  • นายเดชบดินทร์ มาสิลีรังสี : เบอร์ 8

เขตหลักสี่

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตหลักสี่ 7 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายรังสรรค์ กียปัจจ์ : เบอร์ 1
  • นายตกานต์ สุนนทวุฒิ : เบอร์ 2
  • นายธราธพ ชาตรี : เบอร์ 3
  • นายสิระ ขาวนุ่น : เบอร์ 4
  • นางสาวลลิศา ไตรรัตนจรัสพร : เบอร์ 5
  • นายวิรัชย์ชล วริทธิ์ภานิช : เบอร์ 6
  • นายมโนกร โรจนสุวรรณ : เบอร์ 7

เขตบางแค

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตบางแค 9 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายศุภกิตติ์ ศีลอุดม : เบอร์ 1
  • นายเอกชัย ผ่องจิตร์ : เบอร์ 2
  • นายเริง ม่วงชุ่ม : เบอร์ 3
  • นายนิรันด์ พรมจีน : เบอร์ 4
  • นางสาวกฤษณี ท้ายวัด : เบอร์ 5
  • นายอานาจ ปานเผือก : เบอร์ 6
  • นายวรุตม์ ธารณา : เบอร์ 7
  • นางสาวปภัสรินทร์ กีรติอัคราวัชร์ : เบอร์ 8
  • นายวิชาญชัย บุญแสง : เบอร์ 9

เขตวัฒนา

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตวัฒนา 8 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายสัณห์สิทธิ์ เนาถาวร : เบอร์ 1
  • นายยุทธพิชัย ชาญเลขา : เบอร์ 2
  • นางสาววีรานันท์ สดากรวงศ์วัชร์ : เบอร์ 3
  • นายภูโช ซานไทโว : เบอร์ 4
  • นายประสิทธิ์ รักสลาม : เบอร์ 5
  • นายพลศักดิ์ แดงบัว : เบอร์ 6
  • นายนิกร ซัจเดว : เบอร์ 7
  • นายจักรพันธ์ สุรีย์ส่อง : เบอร์ 8

เขตลาดพร้าว

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตลาดพร้าว 9 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นางสาวรุ้งตะวัน ธัญภัทรานนท์ : เบอร์ 1
  • นายสมชาติ จงผิตะ : เบอร์ 2
  • นายสมพร อิทธิภูวกุล : เบอร์ 3
  • ว่าที่ร้อยตรี ธนิตศักดิ์ ดารามั่น : เบอร์ 4
  • นายสัญชัย สวยพรมราช : เบอร์ 5
  • นายณภัค เพ็งสุข : เบอร์ 6
  • นางสาวขวัญนภา พลายมนต์ : เบอร์ 7
  • นายนนท์ปวิธ แก้วงาม : เบอร์ 8
  • นายกรวิชญ์ พูนผล : เบอร์ 9

เขตราชเทวี

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตราชเทวี 8 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายเอกกวิน โชคประสพรวย : เบอร์ 1
  • นายอนุชาญ กวางทอง : เบอร์ 2
  • นายพาริส เจริญศิลป์ : เบอร์ 3
  • นายธนาวิทย์ ฤทธิศรี : เบอร์ 4
  • นายทัศนัย จินดาวนิช : เบอร์ 5
  • นางผุสดี วงศ์กำแหง : เบอร์ 6
  • นายวัทธิกร หรุ่นศิริ : เบอร์ 7
  • นางสาวทัดดาว ตั้งตรงเจริญ : เบอร์ 8

เขตดอนเมือง

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตดอนเมือง 7 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นางสาววีรยา กลั่นปัญญา : เบอร์ 1
  • นางกนกนุช กลิ่นสังข์ : เบอร์ 2
  • นายพนา วุฒิเดช : เบอร์ 3
  • นายศิววงศ์ วงศ์พิชญา : เบอร์ 4
  • นายไกรศักดิ์ เสาเวียง : เบอร์ 5
  • นายอดิเรก สังข์นุช : เบอร์ 6
  • นางสาวฤดีมาส เที่ยงทัศน์ : เบอร์ 7

เขตจอมทอง

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตจอมทอง 9 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • ร้อยตำรวจเอก จักรกฤช ปิ่นกร : เบอร์ 1
  • นายศิริชัย เกียรติศิริลักษณ์ : เบอร์ 2
  • นายวีระชัย เตชะโสภณมณี : เบอร์ 3
  • นายธัญธร ธนินวัฒนาธร : เบอร์ 4
  • นายมินทร์ ลักษิตานนท์ : เบอร์ 5
  • นายภาณุภณ พฤฒิวโรดม : เบอร์ 6
  • นายอรรคภัสร์ สุขศรีวงศ์ : เบอร์ 7
  • นายสุทธิชัย วีรกุลสุนทร : เบอร์ 8
  • นายธนวัฒน์ จันทร์เศรษฐ : เบอร์ 9

เขตบึงกุ่ม

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตบึงกุ่ม 8 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายปภาวิน ติณณ์พิพัฒน์โสภณ : เบอร์ 1
  • นายกฤษฎ์ เครือเจริญพร : เบอร์ 2
  • นายเนติภูมิ มิ่งรุจิราลัย : เบอร์ 3
  • นายปพนชัย สุวรรณทศ : เบอร์ 4
  • นายรัฐพันธ์ นาคดี : เบอร์ 5
  • นายเกตินิคม กฤษณะเศรณี : เบอร์ 6
  • นายวรธนิต สุวรรณรักษ์ : เบอร์ 7
  • นายอาคร ประมงค์ : เบอร์ 8

เขตดินแดง

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตดินแดง 6 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้



  • นางสาวปัณณ์ธนัญญ์ ธรรมสุขวรกุล : เบอร์ 1
  • นายประเสริฐ ชัยจงเจริญสุข : เบอร์ 2
  • นางสาวดุษณี เทียรเดช : เบอร์ 3
  • นายสิทธิวัฒน์ ชีรวินิจ : เบอร์ 4
  • นายกัณตภณ ดวงอัมพร : เบอร์ 5
  • นางอนงค์ เพชรทัต : เบอร์ 6

เขตบางพลัด

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตบางพลัด 6 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายศีลธรรม พัชรประกาย : เบอร์ 1
  • นายพงษ์ศกร ฟุ้งเฟื่อง : เบอร์ 2
  • นายตั้ว สิริณรินทร์ วินิจฉายะจินดา : เบอร์ 3
  • นายปลวัชร แสงกิตติกร : เบอร์ 4
  • นางสาวทิพจุฑา บุนนาค : เบอร์ 5
  • นายภิญโญ ป้อมสถิตย์ : เบอร์ 6

เขตราษฎร์บูรณะ

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตราษฎร์บูรณะ 8 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายสรวิชญ์ ศรีวงศ์เนียม : เบอร์ 1
  • นายศุภเวศย์ รณะนันทน์ : เบอร์ 2
  • นายไสว โชติกะสุภา : เบอร์ 3
  • นายสุนทร ทุ้ยมาก : เบอร์ 4
  • นายธรณ์เทพ ชัยธนกวิน : เบอร์ 5
  • นายณัฐพล พ่อค้า : เบอร์ 6
  • นายชาติชาย ปัตตะพงศ์ : เบอร์ 7
  • นางสาวกีรติกร หล่อเลอเลิศ : เบอร์ 8

เขตสวนหลวง

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตสวนหลวง 10 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นางสาวปิยะวรรณ จระกา : เบอร์ 1
  • นางสาวหทัยรัตน์ ธนากิจอำนวย : เบอร์ 2
  • นางสาวโสภา อมราศรัยศรี : เบอร์ 3
  • นายสิทธิ นาคนาวา : เบอร์ 4
  • พันตำรวจเอก กฤตภาส สัมมาพรต : เบอร์ 5
  • นายพงศ์ไพศาล มะลูลีม : เบอร์ 6
  • ร้อยตำรวจเอก ไพศาล มั่งมี : เบอร์ 7
  • นายเอกรินทร์ อยู่บำรุง : เบอร์ 8
  • นายมาโนช วงศ์เกตุใจ : เบอร์ 9
  • นางสาวแพรลฎา พจนารถ : เบอร์ 10

เขตคลองเตย

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตคลองเตย 10 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายธีรพล คาทองสุข : เบอร์ 1
  • นายคมจักร จักรพันธุ์ ณ อยุธยา : เบอร์ 2
  • นางสาวธามน จารุฉันท์ : เบอร์ 3
  • นายต่อศักดิ์ ใหลสุวรรณ : เบอร์ 4
  • นายสุชัย พงษ์เพียรชอบ : เบอร์ 5
  • นายปานชัย แก้วอัมพรดี : เบอร์ 6
  • ว่าที่ร้อยตรี ไซราม ประกายกิจ : เบอร์ 7

เขตประเวศ

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตประเวศ 8 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายอรรถเวช กองนักวงษ์ : เบอร์ 1
  • นางสาวเย็นฤดี สมาคม : เบอร์ 2
  • นายธนวัฒน์ เชิดชูกิจกุล : เบอร์ 3
  • นายทวนชัย นิยมชาติ : เบอร์ 4
  • นายอภิชาติ จรัสโภคา : เบอร์ 5
  • นางสาวฐาปนีย์ สุขสาราญ : เบอร์ 6
  • นายอิบรอเฮม หวันแหละ : เบอร์ 7
  • นายวีรกิตติ์ อภิโชควัชรศักดิ์ : เบอร์ 8

เขตบางคอแหลม

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตบางคอแหลม 8 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายกนกศักดิ์ ดวงพัตรา : เบอร์ 1
  • นายสมเกียรติ อโนทัยสินทวี : เบอร์ 2
  • นางสาวริสา แซ่ฮึง : เบอร์  3
  • พันดำรวจเอก อำนาจ อินทรศวร : เบอร์ 4
  • นายปรุงศักดิ์ เชาวน์ชาติ : เบอร์ 5
  • นายก้องนรา เสงี่ยมศักดิ์ : เบอร์ 6
  • นางสาวสุดคนึง แก้วทอง : เบอร์ 7
  • นายปวิน แพทยานนท์ : เบอร์ 8

เขตจตุจักร

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตจตุจักร 7 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายอนันตชาติ บัวสุวรรณ์ : เบอร์ 1
  • นายลพชัย ธาราทิศ : เบอร์ 2
  • นายประยูร สงแก้ว : เบอร์ 3
  • นายอภิวัฒน์ ด่านศรีชาญชัย : เบอร์ 4
  • นายปราโมทย์ เพ็ชรฤทธิ์ : เบอร์ 5
  • นายวิศาล กองเงิน : เบอร์ 6
  • นายสรคม วัฒนกรพงษ์ : เบอร์ 7

เขตบางซื่อ

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตบางซื่อ 6 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายเอกเมธ กมลวรานนท์ : เบอร์ 1
  • นางสาวพรพิมล คงอุดม : เบอร์ 2
  • นางสาวภัทราภรณ์ เก่งรุ่งเรืองชัย : เบอร์ 3
  • นางสาวศิริพร เชี่ยวชาญอักษร : เบอร์ 4
  • นางสาวธนพร กนกกุล : เบอร์ 5
  • นายเรวัตร คงชาติ : เบอร์ 6

เขตสาทร

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตสาทร 7 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายอานุภาพ ธารทอง : เบอร์ 1
  • นายวรวุฒิ โตวิรัตน์ : เบอร์ 2
  • นายอภิชาต สนิทวงศ์ ณ อยุธยา : เบอร์ 3
  • นางชัญญา บุญเกิด : เบอร์ 4
  • นายมนตรี เปรมบุญ : เบอร์ 5
  • นางสุดา สุวิชาโสภณ : เบอร์ 6
  • นายณัฐนันท์ เอกศิริวรากิตติ์ : เบอร์ 7

เขตหนองแขม

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตหนองแขม 6 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายประสิทธิ์ ห่อทอง : เบอร์ 1
  • นายตฤณ มาลัยทอง : เบอร์ 2
  • นางสาวนัจภัค กรเกษม : เบอร์ 3
  • นายนวรัตน์ อยู่บำรุง : เบอร์ 4
  • นายทรงชล สุดประเสริฐ : เบอร์ 5
  • นายฮารูน มูหมัดอาลี : เบอร์ 6

เขตภาษีเจริญ

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตภาษีเจริญ 6 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายชิน มะยุโรวาศ : เบอร์ 1
  • นายกัณณพิชน์ นาราช : เบอร์ 2
  • นายพีร์ โรจนดารา : เบอร์ 3
  • นายสุธา นิติภานนท์ : เบอร์ 4
  • นายชูชาติ ยิ้มงาม : เบอร์ 5
  • นายกฤษฏ์ คงวุฒิปัญญา : เบอร์ 6

เขตบางขุนเทียน

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตบางขุนเทียน 7 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายวิเชียร กันทาทรัพย์ : เบอร์ 1
  • นายอธิคม อัศวตั้งเสถียร : เบอร์ 2
  • นายณัฐพงศ์ ลีลาสถาพรกูร : เบอร์ 3
  • นายสารัช ม่วงศิริ : เบอร์ 4
  • นายพิพัฒน์ชัย ไพบูลย์ : เบอร์ 5
  • นายแสงชัย จันทร์ทอง : เบอร์ 6
  • นายนพดล โค้วบุญญะราศรี : เบอร์ 7

เขตบางกอกน้อย

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตบางกอกน้อย 7 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายทันธรรม วงษ์ชื่น : เบอร์ 1
  • นายวีรยุทธ ว่องศิริพร : เบอร์ 2
  • นายผาด นิสัยชล : เบอร์ 3
  • นายนภาพล จีระกุล : เบอร์ 4
  • นายจักรพงษ์ วุฑฒยากร : เบอร์ 5
  • นายชัชนภ นักสอน : เบอร์ 6
  • นายสุริยะ เรืองพุ่ม : เบอร์ 7

เขตตลิ่งชัน

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตตลิ่งชัน 6 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นางลักขณา ภักดีนฤนาถ : เบอร์ 1
  • นายสิทธิโชค คล้อยแสงอาทิตย์ : เบอร์ 2
  • นายบุญรุ่ง เต๋งจงดี : เบอร์ 3
  • นายชัชชนะ เอมปราณีต : เบอร์ 4
  • นางสาวฉัฐภรณ์ ปานทอง : เบอร์ 5
  • นายเอนก ตุ้มน้อย : เบอร์ 6

เขตคลองสาน

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตคลองสาน 7 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายสมชาย เต็มไพบูลย์กุล : เบอร์ 1
  • นายอาชวิน สีตบุตร : เบอร์ 2
  • นายธวัช ศรีวัฒนะ : เบอร์ 3
  • นายโกสินทร์ สุทธิรัตน์ : เบอร์ 4
  • นางสาวสายรุ้ง ปิ่่นโมรา : เบอร์ 5
  • นายทรงวุฒิ จันทร์อานวยโชค : เบอร์ 6
  • นางสาวภัทรพร ชุติชวาลนันท์ : เบอร์ 7

เขตห้วยขวาง

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตห้วยขวาง 8 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายปวิช พรหมทอง : เบอร์ 1
  • นางสาวเต็มสินี โสภาสมสวัสดิ์ : เบอร์ 2
  • นายถวิล รัตตะมณี : เบอร์ 3
  • นายอิทธิพล เลาหสุวัฒนกุล : เบอร์ 4
  • นายวริษทนนต์ คูณธนานุวัฒน์ : เบอร์ 5
  • นายประพฤทธ์ หาญกิจจะกุล : เบอร์ 6
  • นายธีรพัฒน์ บุญภิรักษ์ : เบอร์ 7
  • นางสาวภรภัทร อุบลวรรณี : เบอร์ 8

เขตบางกอกใหญ่

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตบางกอกใหญ่ 7 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายต้นศักดิ์ ใหลสุวรรณ : เบอร์ 1
  • นายรัชพล ธรรมาคม : เบอร์ 2
  • นางสาวภัณฑ์ธิรา ณิชยสุรีย์กุล : เบอร์ 3
  • นายวิรัช คงคาเขตร : เบอร์ 4
  • นางสาวอรไพลิน อัครเลิศวรปรีชา : เบอร์ 5
  • นางสาวนิธิสนี กลิ่นพันธหิรัญ : เบอร์ 6
  • พันตารวจโท วิศิษฎ์ สุวรรณ์ : เบอร์ 7

เขตธนบุรี

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตธนบุรี 9 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายจิรเสกข์ วัฒนมงคล : เบอร์ 1
  • นางสาวสุภัสสรา ธงไชย : เบอร์ 2
  • นายธนกร ธรรมวรัญจน์ : เบอร์ 3
  • นายพีรพัทธ์ ศรีสิงห์ : เบอร์ 4
  • นายวิชัย หุตังคบดี : เบอร์ 5
  • นายวรวิทย์ จุฬาพรหมเดช : เบอร์ 6
  • นายสุประวีณ์ น้อยสุขยิ่ง : เบอร์ 7
  • นายวีระศักดิ์ เตชะโสภณมณี : เบอร์ 8
  • นายวงศธรร์ พิศาลกาญจนกิจ : เบอร์ 9

เขตพญาไท

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตพญาไท 9 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายเมธวิน อังคทะวานิช : เบอร์ 1
  • ร้อยตารวจโท ปฐม เลิศทวีวิทย์ : เบอร์ 2
  • นายนที ศิริธรรมวัฒน์ : เบอร์ 3
  • นายกิตติคุณ ชื่นแย้ม : เบอร์ 4
  • นายมาโนช คลายแก้ว : เบอร์ 5
  • นายณัฐวิชช์ ดำรงค์ศรีวงศ์ : เบอร์ 6
  • นายพีรพล กนกวลัย : เบอร์ 7
  • นายกวี ณ ลำปาง : เบอร์ 8
  • นางสาวริณดา คงตาละนันท์ : เบอร์ 9

เขตสัมพันธวงศ์

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตสัมพันธวงศ์ 6 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายพีระโรจน์ ชัยรัตน์ : เบอร์ 1
  • นายพินิจ กาญจนชูศักดิ์ : เบอร์ 2
  • นายจักรกฤช ธนดิตถ์ : เบอร์ 3
  • นายณพลเดช มณีลังกา : เบอร์ 4
  • นายศรัณยู คงสวัสดิ์เกียรติ : เบอร์ 5
  • นายจาตุรันต์ บุญเบ็ญจรัตน์ : เบอร์ 6

เขตยานนาวา

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตยานนาวา 9 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายธีระพงษ์ มงคลวัฒนลีลา : เบอร์ 1
  • นายสมเกียรติ ปัญญะธารา : เบอร์ 2
  • นายพุทธิพัชร์ ธันยาธรรมนนท์ : เบอร์ 3
  • นายพงศพัศ กตคุณวิสิทธิ์ : เบอร์ 4
  • นายศุข ศักดิ์ณรงค์เดช : เบอร์ 5
  • นายดิเรก ขันทพร : เบอร์ 6
  • นายอมรเทพ เศตะพราหมณ์ : เบอร์ 7
  • นายอาทอณ ไล้ง้อ : เบอร์ 8
  • นายวริศ สอนบุตรนาค : เบอร์ 9

เขตดุสิต

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตดุสิต 9 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายธนพัฒน์ ธนกิจอารักษ์ : เบอร์ 1
  • นายธันย์ชนน ศรีอัษฎาวุธกุล : เบอร์ 2
  • นายวินัย โภคทรัพย์ : เบอร์ 3
  • นายศรราม ภูมิไชย : เบอร์ 4
  • นายเจนณรงค์ ทาคูมิ ซาก้า : เบอร์ 5
  • นางผ่องศรี เฉลียวค้า : เบอร์ 6
  • นายอัครพล สยามธรรมะรังษี : เบอร์ 7
  • นายศิริพงษ์ ลิมปิชัย : เบอร์ 8
  • นายดนัยเทพ ศรีธัญรัตน์ : เบอร์ 9

เขตลาดกระบัง

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตลาดกระบัง 8 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายวีรวุธ รักเที่ยง : เบอร์ 1
  • นายสุรจิตต์ พงษ์สิงห์วิทยา : เบอร์ 2
  • นายเอกฤทธิ เจียกขจร : เบอร์ 3
  • นายพีระพงษ์ รัสมี : เบอร์ 4
  • นายมนัส บัวทอง : เบอร์ 5
  • นางสาวมารีญา ฤกษ์ดี : เบอร์ 6
  • นายรณชัย สังฆมิตกล : เบอร์ 7
  • นายลูกัสเอราดัส โครนีเวล : เบอร์ 8

เขตมีนบุรี

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตมีนบุรี 7 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายพงษ์เพชร เพชรสุวรรณดี : เบอร์ 1
  • นายสมพร ดาพริก : เบอร์ 2
  • นายสมเกียรติ ขุนบุญจันทร์ : เบอร์ 3
  • นายสุชาติ เซ็นนิ : เบอร์ 4
  • นางสาวดวงพร สุขุมพันธุพงศ์ : เบอร์ 5
  • นางศรินทิพย์ มีนมณี : เบอร์ 6
  • นายวิรัตน์ มีนชัยนันท์ : เบอร์ 7

เขตพระโขนง

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตพระโขนง 8 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นางสาวพิมพ์ญาดา เอี่ยมประไพ : เบอร์ 1
  • นางสาวพชญา ปรีฎาพาก : เบอร์ 2
  • นายตรีสิทธิ์ ศิริวรรณ : เบอร์ 3
  • นายพิชัย สิริรัตนพลกุล : เบอร์ 4
  • นายฐานวุฒิ ทองคำดี : เบอร์ 5
  • นายสราวุธ อนันต์ชล : เบอร์ 6
  • นางสาวพรมาลา แก้วชนะ : เบอร์ 7
  • นายอานนต์ ชินเวโรจน์ : เบอร์ 8

เขตป้อมปราบศัตรูพ่าย

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตป้อมปราบศัตรูพ่าย 9 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายกมล พงศ์ภูมิวานิช : เบอร์ 1
  • นายพรภวิษย์ ศุภวรางกูร : เบอร์ 2
  • นายวศิน ศรีสกุลพาณิชย์ : เบอร์ 3
  • นายโดมม์ บำรุงศรี : เบอร์ 4
  • นางสาวนิภาพรรณ จึงเลิศศิริ : เบอร์ 5
  • นางสาววันสว่าง เต็มชานาญ : เบอร์ 6
  • นางบุศราวรรณ ปิ่นแก้ว : เบอร์ 7
  • นายเมธา ขาโสภา : เบอร์ 8
  • นายอรรถสิทธิ์ เหลืองไพบูลย์ : เบอร์ 9

เขตปทุมวัน

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตปทุมวัน 8 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายณัฏฐ์ อิศรางกูร ณ อยุธยา : เบอร์ 1
  • นายสมชาย กรสิริพักตร์ : เบอร์ 2
  • นายใจพิชญ์ สุขุมาลจันทร์ : เบอร์ 3
  • นางสาวเมลิสา มหาพล : เบอร์ 4
  • นายอภิชาติ ซำศิริพงษ์ : เบอร์ 5
  • นางสาวเมธาวี ธารดำรงค์ : เบอร์ 6
  • นายกอบกฤต สุขสถิตย์ : เบอร์ 7
  • นางสาวหฤทัย ทวีพรกิจกุล : เบอร์ 8

เขตบางกะปิ

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตบางกะปิ 7 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายทวีศักดิ์ อุ่มบางตลาด : เบอร์ 1
  • นายอัครพัชร์ โชติเดชาชัยนันต์ : เบอร์ 2
  • นายประเสริฐ ทองนุ่น : เบอร์ 3
  • นางสาวนภัสสร พละระวีพงศ์ : เบอร์ 4
  • นางสาวกระถินนฤมล มิ่งขวัญ : เบอร์ 5
  • นางนฤมล รัตนาภิบาล : เบอร์ 6
  • นางสาวจิณต์ธนภัค ฐิติพันธนานาถ : เบอร์ 7

เขตบางเขน

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตบางเขน 9 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายธีรวุฒิ เทพจุฬาลักษณ์ : เบอร์ 1
  • นางสาวน้าฝน ไพรทอง : เบอร์ 2
  • นายสายัณต์ จันทร์เหมือนเผือก : เบอร์ 3
  • นายวิกรม ธรรมวัฒนะ : เบอร์ 4
  • นายสมปอง บุญเจือ : เบอร์ 5
  • นางสาวสุชาดา เวสารัชตระกูล : เบอร์ 6
  • นายชัยฤทธิ์ กองก่า : เบอร์ 7
  • นายนริสสร แสงแก้ว : เบอร์ 8
  • นายชัยยะ ศรีภา : เบอร์ 9

เขตบางรัก

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตบางรัก 9 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายสุวิทย์ เลิศธนากุลวัฒน์ : เบอร์ 1
  • นางสาวณัฐริกา เกื้อเดช : เบอร์ 2
  • นายเอกรัฐ อิทธิไกวัล : เบอร์ 3
  • นายพิพัฒน์ ลาภปรารถนา : เบอร์ 4
  • นางนิรมล โตจิรกุล : เบอร์ 5
  • นายสมศักดิ์ รัตนกังวานวงศ์ : เบอร์ 6
  • นายธนากร ลิ้มวาทะรส : เบอร์ 7
  • นายวิพุธ ศรีวะอุไร : เบอร์ 8
  • นางสาวอัญญวีณ์ กาญจนธนาเลิศ : เบอร์ 9

เขตหนองจอก

รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตหนองจอก 7 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายไพฑูรย์ อิสระเสรีพงษ์ : เบอร์ 1
  • นายมังกร ศิริศรีโพธิ์ : เบอร์ 2
  • นางสาวณัฐิดา เตาเฟ็ส : เบอร์ 3
  • นายณรงค์ รัสมี : เบอร์ 4
  • นางสาวไปรยา หลำลาย : เบอร์ 5
  • นายไชโย จันทร์ทำมา : เบอร์ 6
  • นายปกรณ์เกียรติ เจริญยิ่งวัฒนา : เบอร์ 7

เขตพระนคร


รายชื่อผู้สมัคร ส.ก. เขตพระนคร 7 หมายเลข มีรายชื่อดังต่อไปนี้

  • นายธีรกร ไหวดี : เบอร์ 1
  • นายชัยพรรษ ศิริเบญจวรรณ : เบอร์ 2
  • นายบดินทร์ วัชโรบล : เบอร์ 3
  • นายสรเทพ โรจน์พจนารัช : เบอร์ 4
  • นายพิชิตชัย แซ่จึง : เบอร์ 5
  • นางสาวศศิธร ประสิทธิ์พรอุดม : เบอร์ 6
  • นายสุติพงส์ ธนโกเศศ : เบอร์ 7

ไม่พลาดข่าวสำคัญ เจาะลึกทุกประเด็น
เพิ่มเราเป็นเพื่อนทาง @prachachat

ติดตามข่าวธุรกิจ